Cờ lê lực CDI 1501MRMH
Cờ lê lực CDI 1501MRMH
Model : 1501MRMH
Xuất Xứ : CDI/USA
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
CỜ LÊ LỰC CDI 1501MRMH | CDI TORQUE WRENCH 1501MRMH 20 - 150 in.lbs | 1/4"
Cờ lê lực CDI 1501MRMH , cờ lê siết lực 1501MRMH , CDI Torque wrench 1501MRMH
  • Cờ lê lực CDI 1501MRMH, cờ lê siết lực 1501MRMH, CDI Torque wrench 1501MRMH là loại cờ lê lực toàn thân được chế tạo bằng thép cường lực, có dải lực siết: 20 - 150 in.lbs (2.8 - 15.3 N.m), cỡ khẩu: 1/4".
  • Cờ lê lực CDI 1501MRMH có bước tiến: 0.5 in.lbs/vạch (0.12 N.m/vạch), sai số theo nhà sản xuất nêu: +/- 4%, chế tạo theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 6789:2003 Type II Class A. Chiều dài (A): 10.15 inch. Trọng lượng: 0.90 lbs.