Cờ lê lực CDI 2502MRMH
Cờ lê lực CDI 2502MRMH
Model : 2502MRMH
Xuất Xứ : CDI/USA
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
CỜ LÊ LỰC CDI 2502MRMH | CDI TORQUE WRENCH 2502MRMH 30 - 250 in.lbs | 3/8"
Cờ lê lực CDI 2502MRMH  , cờ lê siết lực 2502MRMH , CDI Torque wrench 2502MRMH
  • Cờ lê lực CDI 2502MRMH, cờ lê siết lực 2502MRMH, CDI Torque wrench 2502MRMH là loại cờ lê lực toàn thân được chế tạo bằng thép cường lực, có dải lực siết: 30 - 250 in.lbs (4 - 27.7 N.m), cỡ khẩu: 3/8".
  • Cờ lê lực CDI 2502MRMH có bước tiến: 1 in.lbs/vạch (0.12 N.m/vạch), sai số theo nhà sản xuất nêu: +/- 4%, chế tạo theo tiêu chuẩn DIN EN ISO 6789:2003 Type II Class A. Chiều dài (A): 11.25 inch. Trọng lượng: 0.95 lbs.