Cờ lê tròng Hazet 610N-12X13
Cờ lê tròng Hazet 610N-12X13
Model : 610N-12X13
Xuất Xứ : Hazet/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
CỜ LÊ HAZET 610N-12X13 | CỜ LÊ TRÒNG HAZET 610N-12X13 | HAZET DOUBLE RING SPANNERS 610N-12X13 | 12 x 13 mm
co le HAZET 610N-12X13, co le trong HAZET 610N-12X13
  • Cờ lê Hazet 610N-12X13, cờ lê tròng Hazet 610N-12X13, Hazet double ring spanner 610N-12X13 thuộc dạng đầu tròng hai đầu 12 x 13 mm (một đầu 8 mm, đầu còn lại 9 mm), chuyên dùng để siết bulong, đai ốc trong công nghiệp.