Đầu chụp bulong SD212-130
Đầu chụp bulong SD212-130
Model : SD212-130
Xuất Xứ : Blackiron/Italy
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KHẨU CHỤP BULONG BLACKIRON SD212-130 | ĐẦU KHẨU BLACKIRON SD212-130 | 2-1/2" | 130 mm
khau chup bulong Blackiron SD212-130, Blackiron impact socket SD212-130
  • Khẩu chụp bulong Blackiron SD212-130, Blackiron impact socket SD212-130 là loại đầu khẩu công nghiệp, chuyên dùng để siết bulong, có size đầu vào vuông 2-1/2", size đầu ra 130 mm. Đầu chụp bulong Blackiron SD212-130 được chế tạo từ thép cường lực có độ dai va đập cao.
  • Khẩu chụp bulong Blackion SD212-130 thuộc dạng đầu khẩu cơ bản, dạng ngắn, có chiều dài (L): 175 mm, chiều sâu họng (Z): 75 mm. Sử dụng phổ biến cho các thiết bị siết lực chuyên dụng có xung lực cao (súng siết bulong, cờ lê thủy lực).
  • Khẩu đen 6 cạnh Blackion SD212-130 được sản xuất bởi nhà sản xuất Blackion | Italy.
  • Ngoài cung cấp khẩu chụp bulong Blackion SD212-130, chúng tôi còn cung cấp khẩu 1", 1-1/2", 2" và khẩu đặc chủng (cách điện, chống cháy nổ, Titanium) của các hãng sản xuất chất lượng cao hơn trên thế giới nếu khách có nhu cầu.