KHẨU CHỤP BULONG D80162185 | ĐẦU CHỤP BULONG D80162185 | IMPACT SOCKET D80162185 | 2-1/2" | 185 mm
- Khẩu chụp bulong D80162185, đầu chụp bulong D80162185, Impact Socket D80162185: là loại đầu khẩu công nghiệp, chuyên dùng để siết bulong, có size đầu vào vuông: 2-1/2", size đầu ra: 185 mm, chiều sâu họng (L2): 37 mm. Đầu chụp bulong D80162060 được chế tạo từ thép cường lực có độ dai va đập cao.
- Khẩu đen 6 cạnh D80162185 thuộc dạng đầu khẩu cơ bản, dạng ngắn, có chiều dài (L): 210 mm. Sử dụng phổ biến cho các thiết bị siết tay có xung lực va đập nhỏ (cờ lê nhân lực), hoặc thiết bị siết thủy lực, điện, khí nén có xung lực va đập lớn (cờ lê thủy lực, súng siết bulong khí nén, súng siết lực điện).
- Ngoài cung cấp khẩu D80162185, chúng tôi còn cung cấp khẩu 1", 1-1/2", 2" và khẩu đặc chủng (cách điện, chống cháy nổ, Titanium) của các hãng sản xuất chất lượng cao hơn trên thế giới nếu khách có nhu cầu.