Kìm Cắt NWS 021E-72-115
Kìm Cắt NWS 021E-72-115
Model : 021E-72-115
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KÌM CẮT NWS 021E-72-115 | NWS END CUTTING PLIERS 021E-72-115
kim cat nws 021e-72-115, nws end cutting pliers 021e-72-115
  • Kìm cắt NWS 021E-72-115, NWS End Cutting pliers 021E-72-115 chuyên dùng để cắt các chi tiết phổ biến trong công nghiệp.Khả năng cắt cắt với dây cáp vừa Ø 0,6 mm, dây mềm Ø 1,4 mm.
  • Kìm cắt NWS được chế tạo theo tiêu chuẩn DIN ISO 9654.
  • Chiều dài: 115 mm. Trọng lượng: 75 gram.