Kìm cắt NWS 115-11-260-KX3-SB
Kìm cắt NWS 115-11-260-KX3-SB
Model : 115-11-260-KX3-SB
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KÌM CẮT NWS 115-11-260-KX3-SB | NWS PLASTIC SIDE CUTTER PLIERS 115-11-260-KX3-SB | 4.2 mm | 260 mm
kim cat nws 115-11-260-kx3-sb, nws plastic side cutter pliers 115-11-260-kx3-sb
  • Kìm cắt NWS 115-11-260-KX3-SB, NWS plastic side cutter pliers 115-11-260-KX3-SB: chuyên dùng để cắt các chi tiết phổ biến trong công nghiệp. khả năng cắt với dây mềm Ø 4.2 mmkhả năng cắt với dây cứng Ø 2.6 mm.
  • Chiều dài: 260 mm. Trọng lượng: 365 gram. Made in Germany.