Kìm cắt NWS 115-12-220-SB
Kìm cắt NWS 115-12-220-SB
Model : 115-12-220-SB
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KÌM CẮT NWS 115-12-220-SB | NWS PLASTIC SIDE CUTTER PLIERS 115-12-220-SB | 3.2 mm | 220 mm
kim cat nws 115-12-220-sb, nws plastic side cutter pliers 115-12-220-sb
  • Kìm cắt NWS 115-12-220-SB, NWS plastic side cutter pliers 115-12-220-SB: chuyên dùng để cắt các chi tiết phổ biến trong công nghiệp. khả năng cắt với dây vừa Ø 3.2 mmkhả năng cắt với dây cứng Ø 1.8 mm.
  • Chiều dài: 220 mm. Trọng lượng: 335 gram. Made in Germany.