Kìm cắt NWS 115-12-230-KX2
Kìm cắt NWS 115-12-230-KX2
Model : 115-12-230-KX2
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KÌM CẮT NWS 115-12-230-KX2 | NWS PLASTIC SIDE CUTTER PLIERS 115-12-230-KX2 | 4.2 mm | 230 mm
kim cat nws 115-12-230-kx2, nws plastic side cutter pliers 115-12-230-kx2
  • Kìm cắt NWS 115-12-230-KX2, NWS plastic side cutter pliers 115-12-230-KX2: chuyên dùng để cắt các chi tiết phổ biến trong công nghiệp. khả năng cắt với dây mềm Ø 4.2 mmkhả năng cắt với dây cứng Ø 2.4 mm.
  • Chiều dài: 230 mm. Trọng lượng: 305 gram. Made in Germany.