Kìm cắt NWS 115-12-250-SB
Kìm cắt NWS 115-12-250-SB
Model : 115-12-250-SB
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KÌM CẮT NWS 115-12-250-SB | NWS PLASTIC SIDE CUTTER PLIERS 115-12-250-SB | 3.4 mm | 250 mm
kim cat nws 115-12-250-sb, nws plastic side cutter pliers 115-12-250-sb
  • Kìm cắt NWS 115-12-250-SB, NWS plastic side cutter pliers 115-12-250-SB: chuyên dùng để cắt các chi tiết phổ biến trong công nghiệp. khả năng cắt với dây vừa Ø 3.4 mmkhả năng cắt với dây cứng Ø 2 mm.
  • Chiều dài: 250 mm. Trọng lượng: 395 gram. Made in Germany.