Kìm cắt NWS 1311-49-200-SB
Kìm cắt NWS 1311-49-200-SB
Model : 1311-49-200-SB
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KÌM CẮT NWS 1311-49-200-SB | NWS PLASTIC SIDE CUTTER PLIERS 1311-49-200-SB | 4.5 mm | 200 mm
kim cat nws 1311-49-200-sb, nws plastic side cutter pliers 1311-49-200-sb
  • Kìm cắt NWS 1311-49-200-SB, NWS plastic side cutter pliers 1311-49-200-SB: chuyên dùng để cắt các chi tiết phổ biến trong công nghiệp. khả năng cắt với dây mềm Ø 4.5 mmkhả năng cắt với dây cứng Ø 3.5 mm.
  • Chiều dài: 200 mm. Trọng lượng: 370 gram. Made in Germany.