Kìm NWS 135-49-160-SB
Kìm NWS 135-49-160-SB
Model : 135-49-160-SB
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
  • Kìm cắt NWS 135-49-160-SB, NWS cutting pliers 135-49-160-SB với nhiều ứng dụng: cắt, uốn, kẹp, siết...phổ biến trong công nghiệp. Khả năng cắt dây cáp cứng 1.5 mm, cắt dây cáp mềm 2.5 mm, cắt dây cáp đồng nhiều sợi Ø 4 mm.
  • Trang bị móc luồn dây để treo kìm (hạn chế việc rơi kìm, gây tai nạn).
  • Chiều dài: 160 mm. Trọng lượng: 200 gram.