Kìm NWS 1406-69-200-SB
Kìm NWS 1406-69-200-SB
Model : 1406-69-200-SB
Xuất Xứ : NWS/Germany
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
KÌM ĐA NĂNG NWS 1406-69-200-SB | NWS COMBINATION PLIERS 1406-69-200-SB
kim da nang nws 1406-69-200-sb, nws combination pliers 1406-69-200-sb
  • Kìm đa năng NWS 1406-69-200-SB, NWS combination pliers 1406-69-200-SB với nhiều ứng dụng: cắt, uốn, kẹp, siết...phổ biến trong công nghiệp. Khả năng cắt cắt với dây cứng Ø 2.5 mm (57 - 59 HRC), dây cáp đồng nhiều sợi Ø 13 mm.
  • Trang bị móc luồn dây để treo kìm (hạn chế việc rơi kìm, gây tai nạn).
  • Chiều dài: 200 mm. Trọng lượng: 310 gram.