Lục giác KTC HLD100-1.5
Lục giác KTC HLD100-1.5
Model : HLD100-1.5
Xuất Xứ : KTC/Japan
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
LỤC GIÁC KTC HLD100-1.5 | LỤC LĂNG KTC HLD100-1.5 KTC HEXAGON KEY WRENCH HLD100-1.5 | 1.5 mm | 53 mm
luc giac ktc HLD100-1.5, luc lang ktc HLD100-1.5
  • Lục giác KTC HLD100-1.5, KTC hexagon key wrench HLD100-1.5: Chuyên siết các bulong, vít chìm lục giác 1.5 mm, chiều dài 54 mm trong công nghiệp.