Tô vít cách điện Bahco SB196.055.125
Model : SB196.055.125
Xuất Xứ : Bahco/USA
Bảo Hành : 6 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
TÔ VÍT CÁCH ĐIỆN 2 CẠNH BAHCO SB196.055.125 | BAHCO VDE SCREWDRIVER SB196.055.125 | 5.5 mm | 220 mm
to vit cach dien 2 canh bahco SB196.055.125 , bahco vde scewdriver SB196.055.125
  • Tô vít cách điện 2 cạnh Bahco SB196.055.125, Bahco VDE scewdriver SB196.055.125: thuộc loại tô vít siết chính xác, các loại vít 2 cạnh theo tiêu chuẩn Slotted: 5.5 mm, chiều dài: 220 mm, trong môi trường điện cao thế (< 1.000 V).